Juniper network (34)
Cisco network (78)
IBM storage (23)
Dell sonicwall (10)
Brocade storage (24)
Netrack cabinet (20)
TE cables (17)
Kangning cables (36)
Netlink pdu (32)
Sfpex tranceiver (17)
Compufox converter (9)



1  9  9  6  3  9 

Văn phòng: No 23/477 Kim Ma Str, Hanoi, Vietnam
ĐT: 24-37711-222
Fax: 24-37711-222
Email: netsystemvn@gmail.com
HOTLINE: +84912818188

Sơ đồ đến NETSYSTEM., LTD
KINH DOANH
Sales Executive
netsystemvn@gmail.com
My status

KỸ THUẬT

XEM HÀNG TRỰC TUYẾN

SẢN PHẨM > JUNIPER NETWORK

(EX4300-48T)
Từ 25,000
đến 127,500,000 VNĐ

(EX4300-48P)
Từ 25,000
đến 132,500,000 VNĐ

(EX4300-24T)
Từ 25,000
đến 67,500,000 VNĐ
Xem tiếp
SẢN PHẨM > CISCO NETWORK

(ASA5512-IPS-K9)
Từ 25,000
đến 162,500,000 VNĐ

(ASA5515-IPS-K9)
Từ 25,000
đến 212,500,000 VNĐ

WS-C2960+24PC-L
Từ 25,000
đến 62,375,000 VNĐ
Xem tiếp
SẢN PHẨM > IBM STORAGE

IBM Storwize V3700 SFF Dual Control Enclosure 2072-S2C w/options
Từ 25,000
đến 145,000,000 VNĐ

IBM Storwize V3700 LFF Dual Control Enclosure 2072-L2C w/options
Từ 25,000
đến 137,500,000 VNĐ

DS3512 STORAGE SINGLE CONTROLLER 1746-A2S w/options
Từ 25,000
đến 110,000,000 VNĐ
Xem tiếp
SẢN PHẨM > DELL SONICWALL

SonicWALL NSA 220 TotalSecure 01-SSC-9744
Từ 25,000
đến 42,750,000 VNĐ

TZ 205 WIRED FIREWALL W/2-YEAR
Từ 25,000
đến 27,500,000 VNĐ

SonicWALL TZ 105 Appliance 01-SSC-6942
Từ 7,525,000
đến 15,000,000 VNĐ
Xem tiếp
SẢN PHẨM > BROCADE STORAGE

Brocade 10G-SFPP-SR
Từ 12,875,000
đến 34,250,000 VNĐ

Brocade 10G-SFPP-LR
Từ 19,125,000
đến 52,500,000 VNĐ

Brocade 10G-SFPP-LRM
Từ 18,875,000
đến 44,875,000 VNĐ
Xem tiếp
SẢN PHẨM > NETRACK CABINET

Giá đỡ Tủ Rack
Liên hệ

Máng lưới Wire Mesh Cable Tray 100/200 (m)
Từ 375,000
đến 750,000 VNĐ

Máng lưới Wire Mesh Cable Tray 100/300(m)
Từ 500,000
đến 750,000 VNĐ
Xem tiếp
SẢN PHẨM > TE CABLES

AMP 1-1427452-2
Từ 55,000
đến 100,000 VNĐ

AMP 1-1427450-2
Từ 50,000
đến 75,000 VNĐ

AMP 1-769509-2
Từ 45,000
đến 55,000 VNĐ
Xem tiếp
SẢN PHẨM > KANGNING CABLES

LC-SC OM2 50/125 40M
Từ 1,000,000
đến 1,375,000 VNĐ

LC-LC OM2 50/125 45M
Từ 1,000,000
đến 1,125,000 VNĐ

LC-LC OM2 50/125 35M
Từ 875,000
đến 1,000,000 VNĐ
Xem tiếp
SẢN PHẨM > NETLINK PDU

Rack PDU, Basic, 48VDC, 125A Int, 16 Out 10A, 20A, 32A, 40A, 63A (optional)
Từ 25,000
đến 1,750,000 VNĐ

Rack PDU, Basic, 48VDC, 100A Int, 6 Out 10A, 20A, 32A, 40A, 63A (optional)
Từ 25,000
đến 1,500,000 VNĐ

Rack 48V 90A SMPS Telecom Rectifier System
Từ 25,000
đến 1,500,000 VNĐ
Xem tiếp
SẢN PHẨM > SFPEX TRANCEIVER

SFPEX SFP-10G-LR
Từ 500,000
đến 10,000,000 VNĐ

SFPEX SFP-10G-LRM
Từ 500,000
đến 10,000,000 VNĐ

SFPEX SFP-10G-SR
Từ 500,000
đến 3,750,000 VNĐ
Xem tiếp
SẢN PHẨM > COMPUFOX CONVERTER

Converter Compufox FE 10/100TX to 100FX SM SC Simplex
Từ 750,000
đến 1,250,000 VNĐ

Converter Compufox FE 10/100TX to 100FX SM SC Duplex
Từ 750,000
đến 1,250,000 VNĐ

Converter Compufox FE 10/100TX to 100FX MM SC Duplex
Từ 1,000,000
đến 1,500,000 VNĐ
Xem tiếp


Tỉ giá: 1 $ = 25,000 VNĐ
TÌM KIẾM




  Bạn đã chọn (0)
Xem giỏ hàng
Gửi đơn hàng
Xóa giỏ hàng
 
Đang online: 1375
Lượt truy cập: 6,375,989
Hôm nay có: 3,560
Hôm qua có: 3,097
www.juniper.net
http://netsystem.vn/?mod=product&caid=198
www.hp.com
  Trang chủ  |  Giải pháp  |  Quy định sử dụng  |  Liên hệ